🌼 Ngày 12.04, Hội DN Buôn Hồ đã tổ chức thành công Đại hội Khoá I, nhiệm kỳ 2024-2029
✅ Đại diện Hội DNT tỉnh Đắk Lắk có anh Phạm Đông Thanh - Chủ tịch Hội DNT Đắk Lắk cùng các anh chị UV BCH, Hội viên Hội DNT Đắk Lắk đã đến tham dự và tặng hoa chúc mừng Đại hội.
🤝 Đại hội đã hiệp thương bầu chọn 15 Anh Chị tham gia Ban Chấp hành và Anh Nguyễn Bách Khoa - GĐ Công ty TNHH Quản lý Đô thị và Môi trường Buôn Hồ đã trúng cử vị trí Chủ tịch Hội DN Buôn Hồ khóa I , nhiệm kỳ 2024-2029. Dẫn dắt hội với những bước tiến phát triển vượt bật mới.
🌿🌿🌿🌿🌿
![](https://doanhnhantredaklak.org/userfiles/users/1/z5343313171398_49de0278f8c2d008549fa9926d1f2b09.jpg)
![](https://doanhnhantredaklak.org/userfiles/users/1/z5343311759026_d245a09ea318c1499b95418a9e0112a8.jpg)
![](https://doanhnhantredaklak.org/userfiles/users/1/z5343311764526_7965f8be5cad137735f323fe043b1463.jpg)
![](https://doanhnhantredaklak.org/userfiles/users/1/z5343311764580_67765865b19f2246dc74580219651b70.jpg)
![](https://doanhnhantredaklak.org/userfiles/users/1/z5343311765092_7fe2db536ee87c8b878c19c6981f2e94.jpg)
![](https://doanhnhantredaklak.org/userfiles/users/1/z5343311765093_3c8212176582c11a4dffb72595c25f08.jpg)
![](https://doanhnhantredaklak.org/userfiles/users/1/z5343311765100_2685d6a56544e2e4ce4dbb9d361781c5.jpg)
![](https://doanhnhantredaklak.org/userfiles/users/1/z5343311765159_60fc52b2dd1bf7194206d03c757b1398.jpg)
![](https://doanhnhantredaklak.org/userfiles/users/1/z5343311765196_4cc6a4a70c0169b25d88178fc29e00cd.jpg)
![](https://doanhnhantredaklak.org/userfiles/users/1/z5343311765245_665578e339a24404462d746d8a9b04ed.jpg)
![](https://doanhnhantredaklak.org/userfiles/users/1/z5343311765262_784bb47ebc978543d3da40274c0a271d.jpg)
![](https://doanhnhantredaklak.org/userfiles/users/1/z5343311776416_382fc896dc08c3f5b41671f3853c86f6.jpg)