HỘI DOANH NHÂN TRẺ TỈNH ĐẮK LẮK CHỦ TRÌ CHƯƠNG TRÌNH CAFE DOANH NHÂN – DOANH NGHIỆP VỚI LÃNH ĐẠO TỈNH SÁNG NAY, NGÀY 30/08/2022
Sáng 30/8, Hội Doanh nhân trẻ tỉnh Đắk Lắk tổ chức chương trình “Cà phê doanh nhân - doanh nghiệp” nhằm kết nối, giao lưu gặp gỡ, đối thoại cùng doanh nhân, góp phần vào phát triển nền Kinh Tế Đắk Lắk
![](https://doanhnhantredaklak.org/userfiles/users/1/image.png)
Tham dự Chương trình Ông Võ Văn Cảnh – Phó chủ tịch UBND Tỉnh Đắk Lắk ; Ông Đặng Gia Duẩn – Phó Giám Đốc Sở Văn Hóa; Ông Bùi Hồng Qúy – Chánh Văn phòng UBND tỉnh ; Đại diện cục Thuế Đắk Lắk; Đại diện Sở Kế hoạch và Đầu tư.
![](https://doanhnhantredaklak.org/userfiles/users/1/image(1).png)
![Có thể là hình ảnh về 5 người, mọi người đang ngồi, mọi người đang đứng và trong nhà](https://scontent.fsgn2-6.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/300584466_5331756066878933_7333807166468806425_n.jpg?_nc_cat=110&ccb=1-7&_nc_sid=8bfeb9&_nc_ohc=VSwgnAFZ6ccAX-mLI_r&_nc_ht=scontent.fsgn2-6.fna&oh=00_AT9vbY1vbUhVIOKSaLe__20T70SznWLZeGQ8aJVyDuULzA&oe=6312FE95)
![](https://doanhnhantredaklak.org/userfiles/users/1/image(2).png)
Cũng tại chương trình trao Quyết định Công nhận Hội của viên mới của hội Doanh Nhân Trẻ Tỉnh Đắk Lắk cho Chị Danh Thị Mỹ Ngọc - Giám đốc Công ty TNHH Yến tổ Daknest
![Có thể là hình ảnh về 2 người, mọi người đang đứng, trong nhà và văn bản cho biết 'HỘI DOANH NHÂN TRẺ TÍNH ĐẮK LẮK'](https://scontent.fsgn2-5.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/301880854_5331756193545587_6660166091139110882_n.jpg?_nc_cat=104&ccb=1-7&_nc_sid=8bfeb9&_nc_ohc=XIPpNCWR9YYAX8I1ehC&_nc_ht=scontent.fsgn2-5.fna&oh=00_AT-twlpaS0IlLKDNrMCINsieg5RRTv4Alwew8WprpvCqTA&oe=63125576)
Chương trình Cà phê Doanh nhân – Doanh nghiệp là một hoạt động mang ý nghĩa thiết thực với những nội dung nhằm giải đáp các thắc mắc, kiến nghị với lãnh đạo tỉnh và các Sở Ban ngành; tạo ra sự kết nối giao lưu giữa Hội viên.